"โครงการฝึกอบรมเพื่อพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรีและทัศนศึกษาดูงาน ประจำปีงบประมาณ 2567"
เขียนโดย งานประชาสัมพันธ์
"โครงการฝึกอบรมเพื่อพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรีและทัศนศึกษาดูงาน ประจำปีงบประมาณ 2567"
ในวันอังคารที่ 11 มิถุนายน 2567 นายเฉลิมพล สิทธิพันธุ์ นายกเทศมนตรีตำบลแหลมฟ้าผ่า ได้เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรมเพื่อพัฒนาศักยภาพกลุ่มสตรีและทัศนศึกษาดูงาน ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า โดยมีนายสมเกียรติ เลื่อนสุขสันต์ รองนายกเทศมนตรีตำบลแหลมฟ้าผ่า กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์โครงการ และมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการฯในครั้งนี้
สำหรับโครงการฝึกอบรมเพื่อพัฒนาศักยภาพกลุุ่มสตรีและทัศนศึกษาดูงาน ประจำปีงบประมาณ 2567 จะเดินทางไปศึกษาดูงานในวันที่ 12 -13 มิถุนายน 2567 ณ จังหวัดระยอง